PHILIPS 43BDL4050D
รหัส : PHILIPS 43BDL4050D
ยี่ห้อ : PHILIPS
รุ่น : 43BDL4050D
ราคาปกติ :  38,500.00 บาท
ไฟล์เอกสาร : philips_43bdl4050d_1datasheet.pdf
รายละเอียดย่อ :
จอภาพ Android Signage ขนาด 43” Full HD Commercial display with LED Blacklight , Brightness 450 cd/m2, contrast 1100:1, response time 12 ms มาพร้อมกับการเชื่อมต่อแบบ Wifi และรองรับ Android Application ได้ภายในตัว
รายละเอียดทั้งหมด :
PHILIPS 43BDL4050D จอภาพ Android Signage ขนาด 43” Full HD Commercial display with LED Blacklight , Brightness 450 cd/m2, contrast 1100:1, response time 12 ms มาพร้อมกับการเชื่อมต่อแบบ Wifi และรองรับ Android Application ได้ภายในตัว
คุณสมบัติเด่น : (Feature)
อุปกรณ์ภายในกล่องประกอบด้วย
  • จอภาพมอนิเตอร์ 43BDL4050D   จำนวน 1 ชุด
  • รีโมทควบคุมไร้สาย จำนวน 1 ชุด
  • สายต่อ AC Power จำนวน 1 เส้น
  • สายต่อ RS232 Cable จำนวน 1 เส้น
  • คู่มือการใช้งาน จำนวน 1 ชุด
คุณสมบัติเฉพาะ: (Specification)
  • จอภาพ LED ชนิด Direct LED Blacklight  ที่มีขนาดเส้นทะแยงมุมไม่น้อยกว่า 42.5 นิ้ว (108 ซม.)
  • มีความละเอียดภาพระดับ  Full HD 1920 x 1080 จุด หรือดีกว่า
  • มีความสว่างของจอภาพ (Brightness) ไม่น้อยกว่า 450 cd/m²
  • มีอัตราความคมชัด (Typical) ไม่น้อยกว่า 1,100 : 1
  • มีอัตราความคมชัด (DCR) ไม่น้อยกว่า 500,000 : 1
  • มีค่า Response time (typical) ไม่เกิน 12 ms
  • มีอัตราส่วนของภาพ (Screen Aspect Ration) แบบ 16:9
  • มุมมองภาพ 178 องศาในแนวนอน และ 178 องศาในแนวตั้ง
  • มี Pixel pitch 0.4902 x 0.4902 มม.
  • สามารถแสดงภาพได้สูงสุด 16.7 ล้านสี
  • มีช่องต่อสัญญาณขาเข้าแบบ VGA, DVI-D, HDMI (x2), DisplayPort , RJ45, RS232 In/Out, IR In/Out
  • มีลำโพงภายในตัวกำลังขับไม่น้อยกว่า 2 x 10 วัตต์ (RMS)
  • มีโหมดประหยัดพลังงาน (Energy Saving )
  • สามารถใช้งานที่อุณหภูมิ 0-40 องศาเซลเซียส
  • สามารถเล่นภาพเคลื่อนนิ่งผ่านช่องต่อ USB รองรับมาตรฐานภาพ BMP, GIF, JPEG, JPG
  • มีหน่วยความจำระบบประมวลผลภายในตัวพร้อมระบบปฎิบัติการ Andoid
    • CPU: Quad Core Cortex A9 1.8GHz
    • GPU: ARM Mali400 Quad Core 533MHz